Starfsmannaskrá

Hægt er að leita í starfsmannaskrá Eimskips hér að neðan með því að slá inn nafn viðkomandi starfsmanns, upphafsstaf nafns hans eða eftir deild sem viðkomandi starfar í.

A Á Å B C D E F G H I Í J K L M N O Ó P Q R S T U Ú V W X Y Ý Z Þ Æ Ö
Nafn
Nafn Fyrirtæki Starfssvið Starfsheiti Netfang
Aad Broekhuizen Eimskip Nederland BV Warehouse Forkliftdriver  Email Aad.Broekhuizen@eimskip.nl
Aaron Wei Eimskip Logistics (Qingdao) Co., LTD. Sales Manager  Email AWE@eimskip.cn
Abayomi Michael Banjoko Eimskip Ísland ehf Gámaeftirlit Gámaeftirlit  Email AMB@eimskip.is
Abley Vincent De Paul Kaba Eimskip Ísland ehf Vöruhótel tínsluloft Vöruhótelsþjónusta  Email ABKA@eimskip.is
Ad Korsman European Transport Services BV Drivers Driver  Email AKO@ets-nl.com
Adalsteinn Hauksson Eimskip Norway AS Warehouse - Coldstore Coldstore representative  Email AHK@eimskip.no
Adam Zajac Eimskip Ísland ehf Vörudreifing Bílstjóri  Email ADZA@eimskip.is
Adriana Jarzyna Eimskip Poland Sp. z o. o Liner Service Department Service  Email ADJA@eimskip.pl
Aðalbjörn Kristjánsson Eimskip Ísland ehf Vélsmiðja Eimskips Vélsmiðja  Email AKG@eimskip.is
Aðalgeir Björnsson Eimskip Ísland ehf Skipaafgreiðsla Sjóbúnaður  Email AGB@eimskip.is
Aðalsteinn Aðalsteinsson Eimskip Ísland ehf Vöruhótel afgreiðsla Vöruhótelsþjónusta  Email Adalsteinn.Adalsteinsson@eimskip.com
Aðalsteinn Böðvarsson Eimskip Ísland ehf Gámafærsluþjónusta Tækjastjóri  Email Adalsteinn.Bodvarsson@eimskip.com
Aðalsteinn G Norberg Eimskip Ísland ehf Viðskiptaþjónusta Ráðgjafi  Email AdalsteinnG.Norberg@eimskip.com
Aðalsteinn Guðlaugur Sveinsson Eimskip Ísland ehf Vöruhótel gámalosun Vöruhótelsþjónusta  Email ASV@eimskip.is
Aðalsteinn R Björnsson Eimskip Ísland ehf Gámafærsluþjónusta Tækjastjóri  Email adb@eimskip.is
Agla Huld Þórarinsdóttir Eimskip Ísland ehf Innanlandssvið Verkefnastjóri  Email agla@eimskip.is
Agnes Jónsdóttir Eimskip Ísland ehf Skráningar og skjöl Fulltrúi  Email Agnes.Jonsdottir@eimskip.com
Agnieszka Kwiatkowska Eimskip Poland Sp. z o. o Operation and Finance   Email AGKW@eimskip.pl
Agnieszka Leonarczyk Eimskip Poland Sp. z o. o Operation and Finance   Email ALEO@eimskip.pl
Akayo Sigurður Alleyne Eimskip Ísland ehf Vöruhótel Sundi 4 Vöruhótelsþjónusta  Email AKAL@eimskip.is
Alan Chen Eimskip Logistics (TAO) Co LTD Schenzhen Overseas Department Manager  Email CHY@eimskip.cn
Albert I Harðarson Eimskip Ísland ehf Gámafærsluþjónusta Tækjastjóri  Email AIH@EIMSKIP.is
Albert Zhou Peng Eimskip Logistics (Qingdao) Co., LTD. Sales Department 2 Sales  Email Albert.Zhou@eimskip.cn
Alejandro Portas Rodríguez Eimskip Logistics Spain S.L. Liner Services Customer Service  Email apr@eimskip.es
Alex Cong EIMSKIP LOGISTICS (TAO) CO.,LTD., DALIAN IT Department IT  Email ACO@eimskip.cn
Alex Lu Changlong Eimskip Logistics (Qingdao) Co., LTD. Business Department Business Executive  Email ALC@eimskip.cn
Alexander Már Einarsson Eimskip Ísland ehf Eimskip Austurland - Alcoa verkefni Skipaafgreiðsla  Email Alexander.Einarsson@eimskip.is
Alice Zhang Jian Eimskip Logistics (Qingdao) Co., LTD. North America Reefer Business Department Executive  Email azj@eimskip.cn
Alicja Podgórska Eimskip Poland Sp. z o. o Sales Department Business Development  Email ALPO@eimskip.pl
Allan Nystrøm Eimskip Denmark A/S Warehouse 2 Warehouse Assistant  Email anys@eimskip.dk
Allen Zhang Xiao Eimskip Logistics (Qingdao) Co., LTD. Business Department Business Executive  Email AXO@eimskip.cn
Alma Ingólfsdóttir Eimskip Ísland ehf Herjólfur Fulltrúi  Email ALM@eimskip.is
Alma Rós Þórsdóttir Eimskip Ísland ehf Herjólfur Fulltrúi  Email ALMT@eimskip.is
Amy de Kievit Eimskip Nederland BV   Email amy@tvg.is
Amy Liu Yang EIMSKIP LOGISTICS (TAO) CO.,LTD., DALIAN Financial Department Book-keeper  Email Amy.Liu@eimskip.cn
Amy Xie Aizhen Eimskip Logistics (TAO) Co., LTD, XIAMEN Operation Department Operator  Email Amy.Xie@eimskip.cn
Ana Belén Méndez Gómez Eimskip Logistics Spain S.L. EIMSKIP LOGISTICS SPAIN S.L Administration and Finance  Email amz@eimskip.es
Ana María Rodriguez Coello Eimskip Logistics Spain S.L. Logistic Services Customer Service  Email arod@eimskip.es
Anders Alling Buddig Eimskip Denmark A/S   Email AndersAlling.Buddig@eimskip.com
Anders Busk Eimskip Denmark A/S   Email Anders.Busk@eimskip.dk
Anders Kaiser Eimskip Denmark A/S Faroe Islands Export Customer service  Email AND@eimskip.dk
Anders Loftager Jørgensen Eimskip Denmark A/S Warehouse 2 Warehouse Assistant  Email Anders.Jorgensen@eimskip.com
Andor Sivertsen Faroe Ship Ltd   Email andor@faroeship.fo
Andre Zhao Haoliang Eimskip Logistics (Qingdao) Co., LTD. Sales Department 1 Sales  Email Andre.Zhao@eimskip.cn
Andrea Herz Eimskip Transport GmbH Import Operation  Email AH@eimskip.com
Andrew Cochran Tilhou Eimskip AIT Trucking AIT Trucking Manager  Email ACT@eimskipusa.com
Andrew Haines Eimskip Logistics/Transport Logistic Services Logistics Manager/VP of Sales  Email Andrew.Haines@eimskip.com
Andrés Ingólfur Óskarsson Eimskip Ísland ehf Eimskip Austurland - Reyðarfjörður Bílstjóri  Email AndresIngolfur.Oskarsson@eimskip.is
Andrés Jónsson Eimskip Ísland ehf Vöruhús og dreifing Flokksstjóri  Email ADJ@eimskip.is
Andrés Júlíus Stefánsson Eimskip Ísland ehf Eimskip Austurland - Alcoa verkefni Skipaafgreiðsla  Email Andres.Stefansson@eimskip.is
Andri Hafsteinn Heimisson Eimskip Ísland ehf Dreifingarmiðstöð Verkstjóri  Email AHE@eimskip.is
Andri Jökull Óskarsson Eimskip Ísland ehf Vöruhótel gámalosun Vöruhótelsþjónusta  Email ANJO@eimskip.is
Andri Valtýr Bjarnason Eimskip Ísland ehf Dreifingarmiðstöð Vöruhúsaþjónusta  Email Andri.Bjarnason@eimskip.is
Andri Vigfússon Eimskip Ísland ehf Vöruhótel tínsla Vöruhótelsþjónusta  Email Andri.Vigfusson@eimskip.is
Andri Þorsteinsson Eimskip Ísland ehf Gámafærsluþjónusta Tækjastjóri  Email Andri.Thorsteinsson@eimskip.is
Andrzej Rapacz Eimskip Poland Sp. z o. o Service Department Service  Email ANRA@eimskip.pl
Andy Lovell Eimskip Logistics AB Finance and Administration Controller  Email AL@eimskip.se
Ane Mette Madsen Eimskip Denmark A/S Finance & Administration Accountant  Email amad@eimskip.dk
Angel Saa Ordonez Eimskip Nederland BV Import Services Import Administration  Email AOZ@eimskip.nl
Anja van der Velde Eimskip Nederland BV Export Services General administration Export  Email AV@eimskip.nl
Ann Guo Yubao Eimskip Logistics (TAO) Co., LTD, XIAMEN Operation Department Operator  Email Ann.Guo@eimskip.cn
Ann Katrine Christensen Eimskip Denmark A/S   Email achr@eimskip.dk
Ann Petersen Faroe Ship Ltd Finance & Administration Accounting & A/R-clerk  Email ann@faroeship.fo
Ann Skyggebjerg Eimskip Denmark A/S Iceland Export Assistant Manager  Email Ann.Skyggebjerg@eimskip.com
Anna Björk Sigurðardóttir Eimskip Ísland ehf Dreifingarmiðstöð Vöruhúsaþjónusta  Email
Anna Guðrún Aradóttir Eimskip Ísland ehf Eimskip Norðurland - Akureyri Fulltrúi  Email ANAR@eimskip.is
Anna Silvía Þorvarðardóttir Eimskip Ísland ehf Akstursdeild Reykjavík Bílstjóri  Email Anna.Thorvardardottir@eimskip.com
Anna Úrsúla Guðmundsdóttir Eimskip Ísland ehf Sala áætlunarflutninga Viðskiptastjóri  Email AnnaUrsula.Gudmundsdottir@eimskip.com
Anne Eimskip Belgium nv Iscont Agency Customer services  Email Anne-Marie.Boeye@eimskip.com
Anne Nicolaï Eimskip Nederland BV Export LCL Customer Service  Email ANP@eimskip.nl
Annette den Breejen Eimskip Nederland BV Reefer Logistics Sales representative  Email abn@eimskip.com
Annika í Jákupsstovu Faroe Ship Ltd Liner Import Customs service  Email annika@faroeship.fo
Annika Vang Faroe Ship Ltd Liner Import Sales manager  Email annikav@faroeship.fo
Ansy Nattestad Faroe Ship Ltd Finance & Administration Accounting & A/R-clerk  Email ansy@faroeship.fo
Anton Ásgrímur Kristinsson Faroe Ship - Fossar Brúarfoss - Fossar Yfirvélstjóri  Email Anton.Kristinsson@eimskip.com
Anton Oddsson Eimskip Ísland ehf Dreifingarmiðstöð Vöruhúsaþjónusta  Email Anton.Oddsson@eimskip.com
Ari Birgisson Eimskip Ísland ehf Herjólfur skipverjar 2. vélstjóri  Email ABIR@eimskip.is
Ari Þór Jónsson Eimskip Ísland ehf Eimskip Austurland - Höfn í Hornafirði Bílstjóri  Email Ari.Jonsson@eimskip.com
Ariel Zhang Xiaotian Eimskip Logistics (Qingdao) Co., LTD. Administration Department Administration Supervisor  Email Ariel.Zhang@eimskip.cn
Arild Kirkvik Eimskip Norway AS Shipping Representative  Email AKI@eimskip.no
Arkadiusz Bednarczyk Eimskip Poland Sp. z o. o Customs Agency Customs Agency Manager  Email abd@eimskip.pl
Arna Bára Arnarsdóttir Eimskip Ísland ehf Viðskiptaþjónusta Ráðgjafi  Email arna@eimskip.is
Arna Björk Almarsdóttir Eimskip Ísland ehf Bókhald Fulltrúi  Email ARAL@eimskip.is
Arna Dögg Ragnarsdóttir Eimskip Ísland ehf Skráningar og skjöl Sérfræðingur  Email ADR@eimskip.is
Arnar Bílddal Gunnarsson Eimskip Ísland ehf Gámafærsluþjónusta Tækjastjóri  Email Arnar.Gunnarsson@eimskip.is
Arnar Freyr Sigurðsson Eimskip Ísland ehf Vöruhótel tínsluloft Vöruhótelsþjónusta  Email AFSI@eimskip.is
Arnar Már Hafþórsson Eimskip Ísland ehf Eimskip Austurland - Reyðarfjörður Vöruhúsaþjónusta  Email AHZR@eimskip.is
Arndís Aradóttir Eimskip Ísland ehf Skráningar og skjöl Forstöðumaður  Email AA@eimskip.is
Arne Jeksrud Eimskip Norway AS Liner Agency Fredrikstad Operational and Sales Coordinator  Email AJE@eimskip.no
Arngrímur Benjamínsson Eimskip Ísland ehf Skipaafgreiðsla Kranastjóri  Email ABE@EIMSKIP.is
Arngrímur Jónsson Faroe Ship - Fossar Fossar- LAGARFOSS Háseti  Email Arngrimur.Jonsson@eimskip.com
Aron Guðmundsson Eimskipafélag Íslands ehf. Kynningar- og markaðsdeild Verkefnastjóri  Email arog@eimskip.is
Aron Joseph Hrafnkelsson Eimskip Ísland ehf Eimskip Austurland - Egilsstaðir Vöruhúsaþjónusta  Email AronJoseph.Hrafnkelsson@eimskip.com
Aron Örn Þórarinsson Eimskip Ísland ehf Sala flutningaþjónustu Viðskiptastjóri  Email aron@eimskip.is
Arthur van den Bussche Eimskip Nederland BV Dry Logistics Customer Service  Email avb@eimskip.nl
Asbjørn Weihe Faroe Ship Ltd Trucking Driver  Email Asbjorn.Weihe@faroeship.fo
Astri Teigen Eimskip Norway AS Documentation Representative  Email ATT@eimskip.no
Atli Arnar Sigurðsson Eimskip Ísland ehf Akstursdeild Vestfirðir Bílstjóri  Email Atli.Sigurdsson@eimskip.com
Atli Freyr Marteinsson Eimskip Ísland ehf Gámafærsluþjónusta Tækjastjóri  Email Atli.Marteinsson@eimskip.is
Atli Hörður Sæbjörnsson Eimskip Ísland ehf Gámafærsluþjónusta Tækjastjóri  Email Atli.Saebjornsson@eimskip.is
Atli Viðar Jóhannsson Eimskip Ísland ehf Skipaafgreiðsla Skipaafgreiðsla  Email AJOH@eimskip.is
Auðunn Óskar Jónasson Eimskip Ísland ehf Eimskip Suðurland - Selfoss Bílstjóri  Email Audunn.Jonasson@eimskip.com
Auður Ingibjörg Haraldsdóttir Eimskip Ísland ehf Kæligeymsla Afgreiðslufulltrúi  Email AUH@eimskip.is
Axel Örn Torfason Eimskip Ísland ehf Vöruhótel Sundi 4 Vöruhótelsþjónusta  Email AXTO@eimskip.is




Find